14 Mafi kyawun masu duba saɓo don 2023

14-mafi kyawun-masu duba-fala-fadi-na-2023
()

Software na gano saƙo yana ƙara shahara a duniya. Irin wannan abu ne kawai na halitta. Tare da haɓaka kayan aikin AI da sauri, mutane suna samar da ton na abun ciki. Domin gano saɓo a cikin ayyukan marubuta daban-daban, dole ne a inganta kayan aikin gano saƙon kan layi kuma a daidaita su zuwa yanayi mai saurin canzawa 24/7. Mafi kyawun waɗancan kayan aikin suna yin rikodin haɓakar ƙarar aiki kuma suna biyan bukatun miliyoyin masu amfani a duk duniya kowace rana. 

The mafi kyawun mai duba saƙo ya kamata ba kawai a iya gano saƙo daidai ba, amma kuma yana da wasu mahimman halaye, kamar sake rubutawa da gano yaudara, damar OCR, da yuwuwar bincika abubuwan masana.

Don gano mafi kyawun mai duba saƙon saƙo, mun gudanar da babban bincike mai zurfi na mafi yawan masu binciken satar bayanai a kasuwa. Mun loda fayil ɗin gwaji zuwa duk masu binciken, wanda aka shirya don yin gwaje-gwaje daban-daban.

Kammalawa
Bincikenmu mai zurfi ya nuna cewa mai duba saƙon saƙon PLAG shine mafi kyawun saƙon saƙo a kasuwa a cikin 2023. Yana iya gano saƙon saƙon rubutu da kuma abubuwan ilimi, yana ba da cikakken rahoto, kuma baya adana takardu a cikin ma'ajin bayanai.

Ƙimar da aka taƙaita na masu duba saɓo

Mai binciken satar fasahaRating
annoba[Taurari masu daraja =”4.79″]
Oxsico[Taurari masu daraja =”4.30″]
Kwafi leaks[Taurari masu daraja =”3.19″]
Satar bayanai[Taurari masu daraja =”3.125″]
Ithenticate / Turnitin / Scribbr[Taurari masu daraja =”2.9″]
Mai binciken satar fasahaRating
kwalbot[Taurari masu daraja =”2.51″]
PlagAware[Taurari masu daraja =”2.45″]
Plagscan[Taurari masu daraja =”2.36″]
Tashar hoto[Taurari masu daraja =”2.35″]
Grammarly[Taurari masu daraja =”2.15″]
Mai binciken satar fasahaRating
Satarwa.pl[Taurari masu daraja =”2.02″]
Tari[Taurari masu daraja =”1.89″]
Viper[Taurari masu daraja =”1.66″]
smallseotools[Taurari masu daraja =”1.57″]
Mafi kyawun duban saɓo 2023 tebur kwatanta

Hanyar bincike

Mun ɗauki sharuɗɗa tara don tantance wane mai duba saƙo zai zama mafi kyawun zaɓi. Waɗannan sharuɗɗan sun haɗa da:

Ingantattun ganowa

  • Kwafi&Manna Gano
  • Gano sake rubutawa (mutum & AI)
  • Gano harsuna daban-daban
  • Gano lokaci-lokaci
  • Gano abubuwan ilimi
  • Gano abun ciki na tushen hoto 

amfani

  • Ingancin UX/UI
  • Bayyanar rahoton
  • Fitattun matches
  • Rahoton hulɗa
  • Duba tsawon lokaci

Gaskiya

  • Keɓantawa da amincin bayanan mai amfani
  • Haɗin kai tare da masana'antar takarda
  • Yiwuwar gwadawa kyauta
  • Ƙasar rajista

A cikin fayil ɗin gwajin mu, mun haɗa da cikakkun bayanan da aka kwafi daga Wikipedia, daidaitattun sakin layi iri ɗaya (amma fayyace), da kuma sakin layi iri ɗaya wanda ChatGPT ta sake rubutawa, ɓangarorin da ke ɗauke da rubutun harsuna daban-daban, wasu abubuwan na ilimi, da abubuwan da suka dogara da hoto. Ba tare da ƙarin jin daɗi ba, bari mu kai tsaye zuwa jerinmu!

Binciken PLAG

[Taurari masu daraja =”4.79″]

"An gano mafi girman saɓo fiye da kowane mai duba saƙo"

ribobi

  • Share rahoton UX/UI & plagiarism
  • Tabbatarwa cikin sauri
  • Baya adanawa ko siyar da takaddun mai amfani
  • An gano mafi girman saɓo
  • Yana gano tushen tushen hoto
  • Yana gano abun ciki na ilimi
  • Tabbatarwa kyauta

fursunoni

  • Mu'amala mai ƙarancin rahoto
  • Quality yana zuwa a farashi

Ta yaya PLAG ke kwatanta da sauran masu duba saɓo

Duk kamanceKwafi & MannaReal-lokaciYi rubutuSources
HumanTaɗi GPTNa ilimitushen hoto
★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★

Ingancin gano saɓo

PLAG ta yi mafi kyawu wajen gano nau'ikan satar bayanai, kamar kwafi da liƙa da fastoci.

PLAG kuma ya sami damar gano abubuwan ilimi da rubutu daga tushen hoto. Gwajin "hoton", kamar yadda muke kira shi, shine mafi wahala kuma PLAG na ɗaya daga cikin masu binciken saɓo guda uku waɗanda suka wuce ta.

Gano sake rubutawa na ChatGPT ya samu kashi 36 cikin 100 amma duk da haka, shine mafi girman sakamako a tsakanin sauran masu binciken satar bayanai.

amfani

PLAG ya yi nasara sosai a gwajin amfani, duk da haka, maki ba shine mafi girma ba.

PLAG ya haɓaka UX/UI mai kyau. Rahoton ya bayyana a fili don fahimta da aiki tare, amma akwai ƙananan matakan hulɗa tare da rahoton - babu yiwuwar kawar da tushe ko yin sharhi.

An duba takardar a cikin mintuna 2 58, wanda matsakaicin sakamako ne.

PLAG kuma yana ba da ƙarin ayyuka kamar gyaran daftari, karantawa, da sabis na cire saɓo, waɗanda ke da amfani ga ɗalibai. Jimlar kuɗin da aka biya don gwaji tare da PLAG ya zo akan Yuro 18,85. Ba mafi kyawun yarjejeniyar farashin-hikima ba. Duk da haka, a cikin bincikenmu, ba mu sami wani kayan aiki ba, wanda zai iya dacewa da ingancin wannan abin duba plag.

Gaskiya

An yi rajistar PLAG a cikin EU kuma ta bayyana a sarari a cikin manufofin keɓantawa cewa ba sa haɗa takaddun masu amfani a cikin bayanan kwatancen su, ko sayar da takardu.

Wani abu mai kyau game da PLAG shine, ba kamar yawancin masu binciken sata ba, yana ba da damar bincika takardu kyauta. Wannan hanya ce mai kyau don gwada sabis ɗin kafin biyan kuɗi. Koyaya, zaɓi na kyauta yana ba da iyakacin adadin maki. Cikakken rahoton zaɓi ne da aka biya.

Rahoton duban saƙo

Rahoton da aka ƙayyade na Oxsico

[Taurari masu daraja =”4.30″]

ribobi

  • Share rahoton UX/UI & plagiarism
  • Tabbatarwa cikin sauri
  • Yana gano tushen tushen hoto
  • Yana gano abun ciki na ilimi
  • Babban rahoton hulɗa
  • Jami'o'i suna amfani da su a hukumance
  • Ana kiyaye shimfidar rubutu a cikin kayan aikin kan layi

fursunoni

  • Zaɓuɓɓukan biya kawai
  • An inganta don jami'o'i

Ta yaya Oxsico yake kwatanta da sauran masu duba saƙo

Duk kamanceKwafi & MannaReal-lokaciYi rubutuSources
HumanTaɗi GPTNa ilimitushen hoto
★★★☆★ ★ ★ ★ ☆★★★ ☆☆★★★★★★★★★★★★★★★★ ★ ★ ★ ☆

Ingantattun ganowa

Oxsico ya sami damar gano yawancin satar bayanan, duk da haka, bai yi kyau sosai ba a cikin gano tushen da suka bayyana kwanan nan.

Oxsico ya gano saƙon saƙo daga tushen ilimi da tushen hoto. Gano sake rubutawa na ChatGPT ya fi duk sauran masu duba saƙo.

amfani

Oxsico yana da kyakkyawan UX/UI. Rahoton a bayyane yake kuma yana da mu'amala. Rahoton yana ba ku damar keɓance hanyoyin da ba su da mahimmanci.

Oxsico kuma yana nuna juzu'i, ambato, da misalin yaudara. Ya ɗauki mintuna 2 da daƙiƙa 32 don duba takaddar. Oxsico ya yi nasara da sauran masu binciken saɓo tare da amfanin sa.

Gaskiya

Oxsico yana da rajista a cikin EU. Yana samun amincewa ta hanyar aiki tare da jami'o'i. Oxsico yana ba ku damar adana ko a'a adana takaddun da aka ɗora a cikin ma'ajiyar ku.

Oxsico sun bayyana karara a cikin manufofin keɓantawarsu cewa ba sa haɗa takaddun mai amfani a cikin bayanan kwatancen su, ko kuma sayar da takardu.

Rahoton kamanni na Oxsico

Copyleaks bita

[Taurari masu daraja =”3.19″]

Rahoton Copyleaks

ribobi

  • Share rahoto
  • Tabbatarwa cikin sauri
  • Rahoton hulɗa

fursunoni

  • Gano mara kyau na sake rubutawa
  • Ba a gano tushen tushen hoto ba
  • Manufar kare bayanan da ba ta bayyana ba

Ta yaya Copyleaks ke kwatanta da sauran masu duba saƙo

Duk kamanceKwafi & MannaReal-lokaciYi rubutuSources
HumanTaɗi GPTNa ilimitushen hoto
★★☆☆★★★★★★★★★★★☆☆☆☆★ ★ ☆MAKE★★★ ☆☆Ƙari

Ingantattun ganowa

Copyleaks sun yi rauni sosai tare da nau'ikan tushe daban-daban. Yana da kyau a gano kwafi & Manna plagiarism amma bai yi kyau ba tare da duka gwaje-gwajen sake rubutawa.

Copyleaks ya kasa gano tushen tushen hoto kuma an iyakance gano abubuwan masana.

amfani

Rahoton kan layi na Copyleaks yana hulɗa. Yana yiwuwa a ware maɓuɓɓuka da kuma kwatanta ainihin daftarin aiki tare da tushen gefe da gefe.

Duk da haka, rahoton yana da wuyar karantawa yayin da suke haskaka duk tushen masu launi iri ɗaya.

Rahoton kan layi bai kula da tsarin ainihin fayil ɗin ba, kuma wannan ya sa ya zama ɗan ƙalubale don aiki tare da kayan aiki.

Gaskiya

Ana yin rajistar kwafin leaks a cikin Amurka kuma suna bayyana a sarari cewa "ba za su taɓa satar aikin ku ba." Har yanzu, don cire takaddun da aka ɗora, masu amfani suna buƙatar tuntuɓar su.

Duba rahoton Copyleaks

Plagium bita

[Taurari masu daraja =”3.125″]

Rahoton plagiarism

ribobi

  • Tabbatarwa cikin sauri
  • Baya adanawa ko siyar da takaddun mai amfani

fursunoni

  • Kwanan wata UX/UI, rashin tsabta
  • Mu'amala mai ƙarancin rahoto
  • Ba a gano tushen tushen hoto ba
  • Babu zaɓuɓɓukan kyauta

Ta yaya Plagium yake kwatanta da sauran masu duba saɓo

Duk kamanceKwafi & MannaReal-lokaciYi rubutuSources
HumanTaɗi GPTNa ilimitushen hoto
★★☆☆★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ ☆☆Ƙari

Ingantattun ganowa

Gabaɗaya makin gano Plagium ya kasance matsakaici. Kodayake Plagium ya nuna sakamako mai kyau wajen gano kwafi da liƙa saƙon rubutu da sake rubutawa, bai yi kyau sosai ba wajen gano tushen masana. Wannan ya sa wannan kayan aikin ya zama ƙasa da amfani ga ɗalibai.

Plagium ya zira sifili akan gano tushen tushen hoto.

amfani

Da alama Plagium yana da hanyar da ta dogara da jumla don gano saɓo. Wannan na iya taimakawa wajen isar da sakamako cikin sauri (rahoton ya zo bayan 1 min 32 s), amma yana hana Plagium isar da cikakken rahoton.

Ba a iya ganin waɗanne kalmomin jimla aka sake rubutawa ba. Har ila yau, ba a iya ganin nawa ne aka ɗauko nassi daga tushe ɗaya ba da kuma waɗanne jimloli na wannan tushe.

Gaskiya

Plagium da alama sabis ne amintacce. An yi rajista a Amurka kuma da alama ba su da alaƙa da kowane injin niƙa.

Plagium baya bayar da gwaji kyauta, don haka ba zai yiwu a duba sabis ɗin ba tare da haɗarin kuɗin ku ba.

Rahoton kamanni na Plagium

Ithenticate / Turnitin / Scribbr bita

[Taurari masu daraja =”2.9″]

amincewa
Ithenticate da Turnitin alamun kasuwanci daban-daban ne na mai duba saƙon saƙo, na kamfani ɗaya ne. Scribbr yana amfani da Turititin don cak ɗin su. Bugu da ari, a kwatanta, za mu yi amfani da Turititin's sunan.
Tabbatar da rahoto

ribobi

  • Tabbatarwa cikin sauri
  • Share rahoto
  • Wasu suna ba da rahoton hulɗar juna
  • Gano abun ciki na ilimi

fursunoni

  • tsada
  • Turititin ya haɗa da takardu a cikin bayanan
  • Ba a gano majiyoyin kwanan nan ba
  • Babu zaɓuɓɓukan kyauta

Ta yaya Turnitin yake kwatanta da sauran masu duba saɓo

Duk kamanceKwafi & MannaReal-lokaciYi rubutuSources
HumanTaɗi GPTNa ilimitushen hoto
★★★☆★★★★★Ƙari★★★★★★★★★★★ ★ ★ ★ ☆★ ★ ★ ★ ☆

Ingantattun ganowa

Turnitin yayi kyau sosai a cikin gano hanyoyin daban-daban. Yana ɗaya daga cikin ku masu duba saƙon da ya gano tushen hoto. Turitin kuma yana da kyau tare da sake rubutawa da kuma tushen ilimi, yana sa ya zama mai amfani ga amfanin ilimi.

Abin takaici, Turnitin ya kasa gano hanyoyin da aka buga kwanan nan. Wannan yana ba da damar Turnitin ya kasa kunne babban canji ayyuka, kamar aikin gida ko kasidu.

amfani

Ba zai yiwu a yi amfani da Turnitin kai tsaye ba, don haka ya kamata ku shiga tsakani kamar Scribr. Rahoton Turnitin yana da wasu abubuwa na mu'amala. Yana yiwuwa a ware kafofin.

Rashin rahoto shine an ba da shi azaman hoto. Ba zai yiwu a danna da kwafi rubutu ko yin bincike ba, yana mai da wahala aiki da rahoton.

Gaskiya

Amfani da Turnitin ta hanyar masu shiga tsakani kamar Scribr yana ƙara haɗarin fallasa ko adana takardar ku. Haka kuma, Turnitin a cikin dokokinsu ya bayyana a sarari cewa sun haɗa da takaddun da aka ɗora zuwa bayanan kwatancen su. Don haka, mun rage yawan makin Turnitin da maki 1.

Zazzage rahoton Turnitin

Quillbot sake dubawa

[Taurari masu daraja =”2.51″]

ribobi

  • Share rahoto
  • Tabbatarwa cikin sauri
  • Rahoton hulɗa

fursunoni

  • Gano mara kyau na sake rubutawa
  • Ba a gano tushen tushen hoto ba
  • Manufar kare bayanan da ba ta bayyana ba

Ta yaya Quillbot yake kwatanta da sauran masu duba saƙo

Duk kamanceKwafi & MannaReal-lokaciYi rubutuSources
HumanTaɗi GPTNa ilimitushen hoto
★☆☆☆★★★★★★★★★★Ƙari★☆☆☆☆★★★ ☆☆Ƙari

Ingantattun ganowa

Quillbot yayi ƙarancin ƙarancin aiki tare da nau'ikan tushe daban-daban. Yayi kyau kawai a gano Kwafi & Manna saƙon rubutu amma bai yi kyau ba tare da duka gwaje-gwajen sake rubutawa.

Quillbot bai sami damar gano tushen tushen hoto ba kuma an iyakance gano abun ciki na masana.

Abin sha'awa a ambaci cewa duk da cewa Copyleaks ke sarrafa Quillbot, sakamakon ya bambanta. An yi tsammanin samun sakamako iri ɗaya, amma Quillbot ya yi talauci fiye da Copyscape.

amfani

Quilbot yana raba UI iri ɗaya kamar Copyleaks. Rahoton su na kan layi yana da mu'amala. Yana yiwuwa a ware maɓuɓɓuka da kuma kwatanta ainihin daftarin aiki tare da tushen gefe da gefe.

Har yanzu, kamar yadda muka ambata a cikin bita na Copyleaks, rahoton yana da wahalar karantawa yayin da suke haskaka duk tushen da launi ɗaya.

Rahoton kan layi bai kula da tsarin ainihin fayil ɗin ba, kuma wannan ya sa ya zama ɗan ƙalubale don aiki tare da kayan aiki.

Gaskiya

Quillbot matsakanci ne, don haka yana ƙara ƙarin haɗari don samun dama ga takardu ko zazzagewa.

Zazzage rahoton Quillbot

Binciken PlagScan

[Taurari masu daraja =”2.36″]

Rahoton Plagscan

ribobi

  • Tabbatarwa cikin sauri
  • Rahoton hulɗa
  • Yana gano tushen ainihin lokaci
  • Gano ChatGPT sake rubutawa

fursunoni

  • UX/UI da suka wuce
  • Karancin bayanin rahoton
  • Rashin gano rubutun ɗan adam
  • Ba a gano kwafi & liƙa saƙon saƙo ba
  • Ba a gano tushen tushen hoto ba

Ta yaya Plagscan yake kwatanta da sauran masu duba saɓo

Duk kamanceKwafi & MannaReal-lokaciYi rubutuSources
HumanTaɗi GPTNa ilimitushen hoto
★☆☆☆★ ★ ☆MAKE★★★★★★☆☆☆☆★★★★★★★★ ☆☆Ƙari

Ingantattun ganowa

Plagscan yayi ƙarancin ƙarancin aiki tare da nau'ikan tushe daban-daban. Yayi kyau a gano ainihin-lokaci da abun ciki da aka sake rubuta ta ChatGPT. A gefe guda, Plagscan bai yi aiki mai kyau tare da abubuwan da ɗan adam ya sake rubuta ba.

Plagscan ya kasa gano tushen tushen hoto. Gano abun ciki na masana har ma da kwafi & liƙa abun ciki ya iyakance.

amfani

Plagscan yana da ƙarancin UX/UI wanda hakan ya sa bai dace da amfani ba. Matches suna da wuyar ganewa. Plagscan yana nuna kalmomin da aka canza amma gano su na sake rubutawa ba shi da kyau.

Yana yiwuwa a ware maɓuɓɓuka da kuma kwatanta ainihin daftarin aiki tare da tushen gefe da gefe.

Rahoton kan layi bai kula da tsarin ainihin fayil ɗin ba, kuma wannan ya sa ya zama ƙalubale da rashin jin daɗi don yin aiki tare da kayan aiki.

Gaskiya

Plagscan amintaccen kamfani ne na tushen EU. A gefe guda kuma, kwanan nan Turnitin ya samo shi don haka ba a san abin da manufar daftarin aiki Plagscan zai bi daga yanzu ba.

Zazzage rahoton Plagscan

PlagAware nazari

[Taurari masu daraja =”2.45″]

Rahoton PlagAware

ribobi

  • Tabbatarwa cikin sauri
  • Rahoton bayyananne kuma mai mu'amala
  • Yana gano tushen ainihin lokaci

fursunoni

  • Kwanan wata UX/UI
  • Gano mara kyau na sake rubutawa
  • Rashin gano abun ciki na ilimi
  • Ba a gano tushen tushen hoto ba

Ta yaya PlagAware yake kwatanta da sauran masu duba saƙo

Duk kamanceKwafi & MannaReal-lokaciYi rubutuSources
HumanTaɗi GPTNa ilimitushen hoto
★☆☆☆★★★★★★★★★★ƘariƘari★ ★ ☆MAKEƘari

Ingantattun ganowa

PlagAware ya yi kyau wajen gano kwafi & liƙa saƙon rubutu da kafofin da aka ƙara kwanan nan. Abin takaici, bai yi kyau ba tare da gwaje-gwajen sake rubutawa na mutum da AI.

PlagAware kuma yayi aiki mara kyau tare da gano labaran masana. Sai kawai kashi uku na tushe aka gano, wanda ya sa ya zama mara amfani ga takaddun ilimi.

PlagAware ya kasa gano tushen tushen hoto.

amfani

Rahoton PlagAware a bayyane yake kuma mai sauƙin fahimta. Rahoton yana da sauƙin kewayawa yayin da yake amfani da launuka daban-daban don tushe. PlagAware yana da kayan aiki wanda ke nuna waɗanne sassa na takaddar aka yi wa plagiarized.

Koyaya, tsarin asali na takaddar ba a kiyaye shi ba, yana mai da ɗan wahala aiki tare da rahoton.

Gaskiya

PlagAware kamfani ne na EU. Da alama ba sa adanawa ko sayar da takardun. Gidan yanar gizon su ya ƙunshi lambar waya da hanyar sadarwa.

Zazzage rahoton PlagAware

Nazarin nahawu

[Taurari masu daraja =”2.15″]

ribobi

  • Mafi kyawun UX/UI
  • Tabbatarwa cikin sauri
  • Rahoton bayyananne kuma mai mu'amala

fursunoni

  • Rashin ingancin ganowa
  • Gano mara kyau na sake rubutawa, musamman AI sake rubutawa
  • Ba a gano tushen tushen hoto ba
  • Ba a gano abun ciki na ilimi ba

Ta yaya Grammarly yake kwatanta da sauran masu duba saɓo

Duk kamanceKwafi & MannaReal-lokaciYi rubutuSources
HumanTaɗi GPTNa ilimitushen hoto
☆☆☆☆★★★★★Ƙari★ ★ ☆MAKEƘariƘariƘari

Ingantattun ganowa

Grammarly ya sami damar gano kwafi & liƙa plagiarism kuma yayi wannan daidai. Koyaya, bai gano wasu tushe ba, gami da na ilimi, tushen hoto, da ainihin lokacin, wanda ya sa ya zama mara amfani ga buƙatun ilimi.

Grammarly ya nuna wasu iyakoki wajen gano rubutun ɗan adam, amma waɗannan ba su da rauni idan aka kwatanta da takwarorinsa.

amfani

Grammarly yana da ɗayan mafi kyawun UX/UI. Yana yiwuwa a ware kafofin, kuma rahoton yana da ma'amala sosai. Koyaya, duk wannan yana zuwa akan farashi. Biyan kuɗi na wata ɗaya ya kai $30.

Dukkanin matches an haskaka su a cikin launi ɗaya, yana mai da wuya a iya ganin iyakokin kafofin daban-daban. Yana yiwuwa a ga nawa aka yi amfani da rubutu daga wani tushe, amma an rufe wannan bayanin a cikin katunan.

Bugu da kari, akwai iyakacin haruffa 100,000 na tsarin kowane wata da na shekara ($12 a kowane wata).

Gaskiya

Da alama Grammarly kamfani ne amintacce kuma baya adanawa ko siyar da takaddun mai amfani. Yana da yawa bita da amincewa tsakanin abokan ciniki.

Zazzage rahoton Grammarly

Plagiat.pl sake dubawa

[Taurari masu daraja =”2.02″]

Rahoton plagiat.pl

ribobi

  • Gano lokaci-lokaci

fursunoni

  • UX/UI mara kyau
  • Ba rahoton m
  • Iyakantaccen gano kwafi & liƙa saƙon rubutu
  • Ba a gano sake rubutawa ba
  • Ba a gano tushen tushen hoto ba
  • Iyakantaccen gano abun ciki na ilimi
  • Lokacin tabbatarwa sosai

Ta yaya Plagiat.pl yake kwatanta da sauran masu binciken satar bayanai

Duk kamanceKwafi & MannaReal-lokaciYi rubutuSources
HumanTaɗi GPTNa ilimitushen hoto
★☆☆☆★☆☆☆☆★★★★★ƘariƘari★ ★ ☆MAKEƘari

Ingantattun ganowa

Plagiat.pl yayi kyakkyawan gano abubuwan da suka bayyana kwanan nan. Duk da haka, wannan ita ce kawai gwajin da ya ci nasara sosai.

Plagiat.pl bai gano wani sake rubutawa ba, ko ɗan adam, ko AI. Abin mamaki, an iyakance gano kwafi& manna, gano kashi 20% na abun ciki na zahiri.

Plagiat.pl kuma bai gano kowane tushe na tushen hoto ba, kuma an iyakance gano abubuwan binciken su.

amfani

Plagiat.pl yana da rahoto mai sauƙi amma mai sauƙin fahimta. Koyaya, duk tushen ana yin alama cikin launi ɗaya, yana sa da wuya a tantance rahoton. Rahoton ba shi da ma'amala. Bugu da kari, baya adana ainihin tsarin fayil ɗin.

An ɗauki dogon lokaci don samun sakamakon tabbatarwa. Rahoton ya zo ne bayan 3h 33minti, wanda shine mafi munin sakamako a tsakanin sauran masu binciken satar bayanai.

Gaskiya

Da alama Plagiat.pl kamfani ne amintacce kuma baya adanawa ko siyar da takaddun mai amfani. Plagiat.pl yana da wasu abokan ciniki a Gabashin Turai.

Zazzage rahoton Plagiat.pl

Compilatio review

[Taurari masu daraja =”1.89″]

Rahoton plagiarism Compilatio

ribobi

  • Tabbatarwa cikin sauri

fursunoni

  • UX/UI mara kyau, ba rahoto mai ma'amala ba
  • Fahimtar sake rubutawa mara kyau (musamman mutum)
  • Ba a gano tushen tushen hoto ba
  • Iyakantaccen gano abun ciki na ilimi
  • Iyakantaccen gano abun ciki na kwanan nan

Ta yaya Compilatio ya kwatanta da sauran masu duba saɓo

Duk kamanceKwafi & MannaReal-lokaciYi rubutuSources
HumanTaɗi GPTNa ilimitushen hoto
★☆☆☆★★★★★★ ★ ☆MAKE★☆☆☆☆★★★ ☆☆★ ★ ☆MAKEƘari

Ingantattun ganowa

Compilatio yayi kyau sosai wajen gano kwafi&Manna saƙo. Duk da haka, wannan ita ce kawai gwajin da ya ci nasara sosai.

Compilatio yana da iyakataccen nasara wajen gano sake rubutawa. Sake rubutawa na ɗan adam ya fi wahalar ganowa fiye da sake rubuta ChatGPT.

Compilatio yana da iyakataccen nasara wajen gano abun ciki na baya-bayan nan da tushen labarin masana da kuma nasarar sifiri wajen gano abun ciki na tushen hoto. Compilatio na iya zama da ɗan fa'ida wajen gano saɓo don shafukan yanar gizo amma zai sami iyakancewar amfani don buƙatun ilimi.

amfani

Compilatio yana da kayan aiki mai amfani wanda ke nuna waɗanne sassan takaddun ne ke ɗauke da abubuwan da ba a bayyana ba. Koyaya, rahoton da aka samar baya haskaka sassa iri ɗaya, yana mai da rahoton ya zama mara amfani.

Rahoton ya nuna majiya mai tushe, sai dai ba a san inda aka fara kamanta da kuma inda ya kare ba. Bugu da kari, baya adana shimfidar daftarin aiki na asali.

Gaskiya

Compilatio tsohon kamfani ne, yana da wasu abokan ciniki a Faransa. Da alama kamfani ne amintacce kuma baya adanawa ko siyar da takaddun mai amfani.

Zazzage rahoton Compilation

Viper review

[Taurari masu daraja =”1.66″]

Rahoton plagiarism na Viper

ribobi

  • Share rahoto
  • Tabbatarwa da sauri sosai
  • Gano mai kyau na sake rubutawa mutum

fursunoni

  • Rahoton ba shi da ma'amala
  • Rashin gano AI sake rubutawa
  • Ba a gano tushen tushen hoto ba
  • Iyakantaccen gano abun ciki na ilimi
  • Iyakantaccen gano abun ciki na kwanan nan

Ta yaya Viper yake kwatanta da sauran masu duba saɓo

Duk kamanceKwafi & MannaReal-lokaciYi rubutuSources
HumanTaɗi GPTNa ilimitushen hoto
★☆☆☆★★★★★★ ★ ☆MAKE★ ★ ★ ★ ☆★☆☆☆☆★★★ ☆☆Ƙari

Ingantattun ganowa

Viper yayi kyau sosai wajen gano kwafi&Manna plagiarism. Hakanan ya sami ɗan nasara wajen gano sake rubutawa ɗan adam. Koyaya, aikin gano abubuwan da aka sake rubutawa AI ya yi rauni sosai.

Viper yana da iyakataccen nasara wajen gano abubuwan cikin kwanan nan da tushen labarin masana. Bugu da kari, ba shi da nasara a gano abun ciki na tushen hoto.

amfani

Viper yana da bayyananniyar rahoto wanda ke sauƙaƙa fahimtar sa. Duk da haka, rashin haɗin kai yana sa aiki tare da kayan aiki yana da rikitarwa. Ba zai yiwu a keɓance tushe ko ganin kwatancen takarda tare da tushen ba.

Viper ya nuna adadin abubuwan da aka ɗauka daga tushe guda ɗaya, kuma yana da mafi kyawun saurin tabbatarwa. Tabbacin ya ɗauki daƙiƙa 10 kawai don kammalawa.

Gaskiya

Viper kamfani ne na Burtaniya. Har ila yau, tana da sabis na rubutun kasidu wanda ke sa shi haɗari don loda takardu. Kamfanin ya bayyana cewa ba sa siyar da takardu idan masu amfani sun yi amfani da sigar da aka biya (farashin farawa daga $3.95 a kowace kalmomi 5,000). Koyaya, idan aka yi amfani da sigar kyauta, suna buga rubutun akan gidan yanar gizon waje a matsayin misali ga sauran ɗalibai bayan watanni uku.

Koyaushe akwai haɗarin cewa kamfani na iya sake siyar da takaddun da aka biya ko amfani da su a cikin tsarin rubutun su. Saboda haɗin kai tare da ayyukan rubutun, mun rage yawan makin da maki 1.

Zazzage rahoton Viper

Smallseotools bita

[Taurari masu daraja =”1.57″]

Rahoton Plagiarism Smallseotools

ribobi

  • Kyakkyawan gano abun ciki na kwanan nan
  • Rahoton kyauta

fursunoni

  • Rahoton ba shi da ma'amala
  • Gano mara kyau na sake rubutawa (musamman AI)
  • Ba a gano tushen tushen hoto ba
  • Iyakantaccen ɗaukar hoto na abun ciki na ilimi
  • Tabbatarwa a hankali
  • Iyakar kalmomi 1000
  • Mai nauyi akan talla

Ta yaya Smallseotools ke kwatanta da sauran masu duba saɓo

Duk kamanceKwafi & MannaReal-lokaciYi rubutuSources
HumanTaɗi GPTNa ilimitushen hoto
★★☆☆★★★★★★★★★★★★★ ☆☆Ƙari★★★ ☆☆Ƙari

Ingantattun ganowa

Smallseotools sun yi aiki da kyau wajen gano kwafi&Manna saƙon rubutu kuma kwanan nan ya bayyana abun ciki. Hakanan ya sami ɗan nasara wajen gano sake rubutawa ɗan adam. Koyaya, aikin gano abubuwan da aka sake rubutawa AI ya yi rauni sosai.

Viper yana da iyakataccen nasara wajen gano tushen ilimi. Bugu da kari, ba shi da nasara a gano abun ciki na tushen hoto.

amfani

Smallseotools suna ba da ƙayyadaddun sigar bincike na saɓo kyauta wanda ya sa ya zama kyakkyawan zaɓi ga waɗanda ke kan kasafin kuɗi. Rahoton ba shi da fayyace saboda duk kafofin suna da launi ɗaya. Har ila yau, ba zai yiwu a ware majiyoyin da ba su da mahimmanci daga rahoton satar bayanai.

Smalseotools suna da ƙayyadaddun adadin kalmomi a kowane rajistan (kalmomi 1000). Bugu da ƙari, tabbatarwa yana ɗaukar lokaci mai yawa. Ya ɗauki mintuna 32 don duba fayil ɗin ta sassa.

Gaskiya

Ba a san inda kamfanin da ke bayan Smallseotools yake da kuma menene manufarsu ta kare takaddun da aka ɗora wa mai amfani ba.

Zazzage rahoton kashi 1

Zazzage rahoton kashi 2

Zazzage rahoton kashi 3

Binciken kwafi

[Taurari masu daraja =”2.35″]

ribobi

  • Very azumi
  • Gano lokaci-lokaci

fursunoni

  • Rahoton ba shi da ma'amala
  • Ba a gano sake rubutawa ba
  • Ba a gano tushen tushen hoto ba
  • Iyakantaccen ɗaukar hoto na abun ciki na ilimi

Ta yaya Copyscape yake kwatanta da sauran masu duba saɓo

Duk kamanceKwafi & MannaReal-lokaciYi rubutuSources
HumanTaɗi GPTNa ilimitushen hoto
★☆☆☆★★★★★★★★★★ƘariƘari★★★ ☆☆Ƙari

Ingantattun ganowa

Gabaɗaya, Copyscape yayi kyau wajen gano kwafi & liƙa saƙon rubutu, gami da daga majiyoyin da aka buga kwanan nan.

A gefe guda, ya yi rauni sosai wajen gano sake rubutawa. A zahiri, bai gano wani sake rubutawa ba, yana mai da shi ƙarancin amfani ga ɗalibai.

Abin mamaki yana da iyakancewar gano tushen ilimi amma ya kasa gano abubuwan da ke tushen hoto.

amfani

Copyscape yana da UX/UI mai sauƙi, amma rahoton yana da wuyar fahimta. Yana nuna sassan da aka kwafi na rubutun amma baya nuna su a mahallin daftarin aiki. Yana iya zama daidai don duba ƙananan posts, amma kusan ba za a iya amfani da su ba don duba takaddun ɗalibai.

An duba takardar da sauri sosai. Shi ne mafi sauri mai duba saƙo a cikin gwajin mu.

Gaskiya

Copyscape baya adanawa ko siyar da takaddun mai amfani. Kuna da yuwuwar ƙirƙirar fihirisar ku na sirri, amma hakan yana ƙarƙashin ikon ku.

* Lura cewa wasu kayan aikin binciken satar bayanai da aka ambata a cikin wannan tebur ba a tantance su ba saboda wasu dalilai. Scribbr yana amfani da tsarin bincika plag iri ɗaya kamar Turnitin, Unicheck ana rufe shi a lokacin rubutawa da buga wannan jeri, kuma ba mu sami damar fasaha don gwada Ouriginal tare da samfurin rubutun mu ba.

Yaya amfanin wannan post?

Danna kan tauraron don kuzanta shi!

Matsakaicin matsayi / 5. Ƙidaya yawan kuɗi:

Babu kuri'un zuwa yanzu! Kasance farkon wanda yaiwa wannan post din.

Muna hakuri cewa wannan wasikar ba ta da amfani ga ku!

Bari mu inganta wannan sakon!

Faɗa mana yadda za mu inganta wannan matsayi?